Ƙirƙiri lambar kamfani a SAP FI

Samar da wata lambar kamfanin a SAP, ɗaya daga cikin ƙungiyar da ta fi dacewa a tsarin SAP, mai sauƙi ne, kuma za'a iya aiwatar da shi a cikin siffar tsarawa na SPRO, a ƙarƙashin tsarin Ɗauki> Ma'anar> Ƙari na Ƙari> Ƙayyade kamfanin.


Yadda za a ƙirƙirar lambar kamfanin a SAP

Samar da wata lambar kamfanin a SAP, ɗaya daga cikin ƙungiyar da ta fi dacewa a tsarin SAP, mai sauƙi ne, kuma za'a iya aiwatar da shi a cikin siffar tsarawa na SPRO, a ƙarƙashin tsarin Ɗauki> Ma'anar> Ƙari na Ƙari> Ƙayyade kamfanin.

Samar da sabuwar lambar kamfanin

Da zarar a cikin ma'amala, za a nuna jerin lambobin kamfanonin da suka kasance, kuma sunayensu za a iya canzawa ta hanyar kai tsaye daga tebur a cikin canjin ra'ayi na ma'amala cikin ciniki.

Haka kuma yana iya share lambobin kamfanin daga wannan allon, duk da haka, wannan aikin ya kamata a dauki shi sosai a hankali saboda yana iya zama mai tsanani.

Ba a iya canza sunan sunan kamfanin kamfanin ba. Idan lambar lambar kamfanin ta sami lambar mara kyau, kuma an yi amfani da ita sosai, ya kamata a yi gudun hijirar zuwa sabuwar lambar, kuma an kashe tsohon lambar.

Don ƙirƙirar sabuwar lambar kamfanin, zaɓi sabon shigarwar shigarwa a cikin menu SAP a kan saman ke dubawa.

Halitta sabuwar lambar kamfanin

Mataki na farko da kawai a cikin wannan ma'amala zai zama don cika duka cikakkun bayanai na lambar couthungiyar dole, wanda kawai abokin ciniki ne kawai ya zama na musamman%, tare da Sunan Kamfanin, sunan kamfanin na biyu, da kuma cikakken bayanin adireshin ciki ya hada da titin, lambar gidan waya, lambar gidan waya, CIGABA, Kasa, Kasa.

Babban bayanin nan zai zama lambar kamfanin, maɓallin harshe, da kuma kudin, saboda waɗannan za a yi amfani da su a cikin wasu ma'amaloli da aka haɗa.

Maɓallin harshe zai ƙayyade harshen da aka saba amfani dashi, kuma kudin zai jawo hanyoyi daban-daban na farashin.

Bayan sun shiga duk bayanan da aka buƙata da kuma ƙoƙarin ajiye sabon kamfanin, ana buƙatar umarni na al'ada don ci gaba da tsarin kamfanin a cikin tsarin.

Kamfanin kamfanin da aka kirkiro a tsarin SAP

Bayan an tabbatar da mahimmanci don daidaitawa, za a sami adana bayanai, kuma SAP za ta sake dawowa zuwa gani da gyaran sabon kamfani.

Daga wannan allon, zai yiwu a canza duk bayanin da ya danganci kamfanin, sai dai lambar lambar kamfanin, wanda shine maɓallin lambar TBO T001 don wannan shigarwa kuma baza a canza ba.

Saƙon tabbatarwa za a nuna a cikin sakonni na sanarwa na SAP.

Komawa zuwa ga tallan nuni na abokan ciniki na ciki, wanda ya ƙunshi jerin sunayen kamfanonin da aka kirkiro a cikin tsarin, sabon kamfani wanda aka halicce shi ya zama yanzu a bayyane.

Ana iya amfani dashi a cikin wasu ma'amaloli.

Lambar kamfani a SAP

Lambar lambar kamfanin SAP ita ce tebur T001, lambobin kamfani.

Za a iya ganin tebur a cikin ma'amala SE16N, ta shigar da lambar launi kamfanin T001 a matsayin tebur don bincika da nunawa.

Tambayoyi Akai-Akai

Ta yaya za a ƙirƙiri lambar kamfanin a cikin SAP?
Don ƙirƙirar sabon lambar kamfanin a cikin SAP, yana cike da cikakkun bayanai na lambar cocin: sunan kamfanin, akwatin mai yiwuwa, akwatin gidan waya, lambar gidan waya, lambar post, lambar post, lambar post, lambar post, lambar post, lambar post, lambar post, lambar post, lambar post, lambar post, lambar post, lambar gidan waya, lambar gidan waya, lambar post, lambar post, lambar gidan waya, lambar post, lambar post, lambar post, lambar gidan waya, lambar post, lambar post, lambar post, lambar post, lambar post, lambar post, lambar post, lambar post, lambar post, lambar post, lambar post, lambar gidan waya, lambar post, lambar post, lambar post, lambar post, lambar post, lambar post, lambar post, City, ƙasar, lambar harshe, da kuɗi.
Wadanne matakai don ƙirƙirar sabon lambar kamfanin a cikin * SP * Fi?
Irƙirar lambar kamfanin ya ƙunshi ma'anar halayenta da danganta shi ga abubuwan ƙungiyoyi masu mahimmanci a cikin SAP.

Gabatarwa zuwa SAP HANA ga Wadanda ba Techies ba a cikin bidiyo


Yoann Bierling
Game da marubucin - Yoann Bierling
Yoann Bierling shine ƙwararren ɗab'i na dijital, mai ba da shawara na duniya, yin tasiri na duniya ta hanyar ƙwarewa da bidi'a a cikin fasaha. Masu sha'awar ƙarfafa mutane da ƙungiyoyi don haɓaka sakamako na musamman da haɓaka haɓakawa ta hanyar samar da abun ciki.




Comments (0)

Leave a comment