Knoa UEM: abaddamar da Ingantaccen Ingantaccen Mahalli na Ayyuka

Bayan shekaru da yawa na mai da hankali kawai ga kwarewar abokin ciniki, a yanzu kamfanoni sun mayar da hankali kan samar da mafi kyawun kwarewa ga ma'aikatansu. Kuma wannan baya ma'ana saka tebur-pong a cikin ɗakin abincin abincin ba; Kungiyoyi suna neman zurfafa fahimtar yadda ake inganta haɓakawa da sauƙaƙe matakai don ma'aikata don su iya aiki yadda yakamata ba tare da ɓarnatar da su ba, ayyukan musayar mai amfani da rashin saurin fahimta da kuma matakai masu rikitarwa.
Knoa UEM: abaddamar da Ingantaccen Ingantaccen Mahalli na Ayyuka


Samu Ingantaccen Ingantaccen Mahalli Aiki

Bayan shekaru da yawa na mai da hankali kawai ga kwarewar abokin ciniki, a yanzu kamfanoni sun mayar da hankali kan samar da mafi kyawun kwarewa ga ma'aikatansu. Kuma wannan baya ma'ana saka tebur-pong a cikin ɗakin abincin abincin ba; Kungiyoyi suna neman zurfafa fahimtar yadda ake inganta haɓakawa da sauƙaƙe matakai don ma'aikata don su iya aiki yadda yakamata ba tare da ɓarnatar da su ba, ayyukan musayar mai amfani da rashin saurin fahimta da kuma matakai masu rikitarwa.

Don cin nasara, kamfanoni dole ne su fara fahimtar yadda ma'aikatansu ke hulɗa tare da aikace-aikacen software na kamfanin da suke amfani da shi kowace rana don aiwatar da ayyukansu. Shin suna fama da wasu ayyuka? Shin sun yi kama da rashin tsari ko rikicewa bayan wani sabon canji na dijital, kamar aiwatarwa S / SH 4HANA ko ƙaura? Kuma wasu ayyukan su masu sauƙi ne da maimaitawa wanda za a iya sarrafa kansa ta hanyar RPA, yana bawa ma'aikata damar mai da hankali ga aikin da ke buƙatar ƙarin tunani da hankali? Yana yiwuwa a sami kyakkyawar fahimta game da wannan aikin da tara bayanai don yanke shawarwari na kasuwanci sosai.

Menene Knoa UEM?

Knoa uem (Gudanar da kwarewar gudanarwa) Shin software ce wacce ke ba ƙungiyoyi cikakkun abubuwan gani tare da Aikace-aikacen masu kasuwanci tare da Aikace-aikacen Kasuwanci.

Tare da Knoa em, zaku iya auna tallafin aikace-aikace da amfani, ƙwarewar mai amfani da aiki, da aiwatar da kasuwanci na mai amfani na ainihi mai amfani.

Yin hakan, zaku iya gano damar ilmantarwa, amfani ko batutuwan aikin aikace-aikacen, damar haɓaka ayyukan, da kuma aiwatar da abubuwan da suka faru.

Nazarin Knoa na Knoa yana ba ku cikakkiyar fahimta a cikin abubuwan da suka shafi kayan aikin ku don haka zaka iya yanke hukunci-yanke shawara.

Wannan yana ba mana damar ganin kansu kowane aiki wanda ke kaiwa ga kurakurai, aikace-aikacen da ake amfani da su, da kuma dukkanin gajerun hanyoyin da masu amfani suka yi lokacin da masu amfani suka yi. Tare da wannan bayanan a hannu, Kasuwanci na iya yin canje-canje don haɓaka ƙwarewar mai amfani, kamar ƙarin horo na al'ada, ko inganta hanyoyin kasuwanci.

Aikace-aikacen Kasuwanci

Knoa UEM yana da aikace-aikace da yawa a cikin kamfani, gami da:

  • Gudanar da Experiencewarewar Ma'aikata da Userarfafa Mai Amfani: Tare da Knoa UEM, kamfanoni na iya tattara bayanan ƙididdigar girma da ƙima game da yadda ma'aikata ke hulɗa da software ɗin da suke amfani da shi. Ta hanyar nazarin wannan bayanan, kamfanoni za su iya ganowa da kuma daidaita al'amurran ƙirar mai amfani da keɓaɓɓiyar mai amfani, ba da  horo na musamman   ga ma'aikata waɗanda ke buƙatarsa, da aiwatar da wasu ayyukan haɓakawa waɗanda ke amfanar daukacin ma'aikatan. Waɗannan haɓakawa suna haifar da farin ciki da aiki sosai, mafi yawan ma'aikata masu aiki, da kuma ƙara samun kuɗin shiga ga kasuwancin.
  • Inganta Harkokin Kasuwanci: Knoa UEM yana taimaka wa kamfanoni don cimma burin kasuwancin su ta hanyar tabbatar da cewa dukkanin sassan da suka dace sun ba da kayan aikin kasuwancin su yadda ya kamata, ma'aikata suna da ƙwarewa sosai, duk hanyoyin kasuwanci suna da inganci, ana kiyaye haƙƙin koyaushe.
  • Canjin Dijital: Sama da kashi 70% na ayyukan sauya dijital sun gaza sakamakon kamfanoni da ba su fahimci cikakken ikon abin da waɗannan hanyoyin ke bijirowa. Knoa UEM na iya gano kowane mai amfani, tsarin ko kuskuren aikin da ya tashi yayin aikin canji na dijital (kamar ƙaura zuwa SAP S/4 HANA), gami da waɗanda yawanci ba a bincika su.
  • Taimako Taimako: Knoa UEM ta haɓaka teburin taimako ta hanyar ba da damar ma'aikatan tallafi don duba ainihin ayyukan ma'aikaci da ya haifar da kuskure. Basu buƙatar sake gwadawa da tsara shi ba bisa la'akari da ƙididdigewa; duk ma'amala mai amfani an shimfida musu ne.

Automation na Robotic (RPA): Kamar yadda kamfanoni suka fara aiwatar da RPA a cikin abubuwan more rayuwa, Knoa UEM na iya taimakawa wajen tantance wane aikin kasuwancin yake da sauƙin sauƙi kuma mai sauƙin samin robots ya gudana, yana bawa mutane damar mai da hankali kan ƙarin ayyukan dabarun.

Dalilin da ya sa (mafi yawanci) ya gaza aiwatar da SAP

Haɗin SAP

Knoa abokin haɗin Magani ne na babban kamfanin software na SAP, wanda ke siyar da Knoa UEM a matsayin SAP UEM ta Knoa. Abokan SAP suna amfani da SAP UEM don haɓaka Fiori, SuccessFactors da SAP Cloud turawa, da kuma sauƙaƙe ƙaurarsu zuwa SAP S / 4 HANA.

SAP UEM ta Knoa tana isar da ƙididdigar mai amfani kafin, lokacin da bayan hawan S/4HANA don tabbatar da cewa canjin yana da ƙyar:

  • Kafin: SAP UEM na iya ƙayyade abubuwan jin zafi wanda ƙungiyar ta riga ta fara fafutuka, don saita KPIs da fifikon yanayin ƙaura daidai.
  • A lokacin: SAP UEM yana ba da damar kasuwanci don ganin yadda aikace-aikacen za su yi a cikin sabon yanayi, kafin a gabatar da su a hukumance.
  • Bayan: Da zarar an kammala sauye sauye zuwa S/4HANA, SAP UEM na iya ɗaukar aikin mai amfani don ganin yadda ma'aikata ke aiki a ƙarƙashin tsarin da aka inganta, da kuma haɓakar haɓakar ƙayyadaddun pre-da bayan-ƙaura don tabbatar da cewa ana haɗuwa da KPIs.

Kammalawa

Knoa UEM shine mafita na software wanda ke ba da haske game da yadda mutane da matakai ke tallafawa ta hanyar fasahar masana'antar su. Bayanai da aka tattara ba wai kawai zai sanar da kamfanoni kan yadda za'a kafa ingantattun hanyoyin ba, har ma suna inganta kwarewar ma'aikaci ta hanyar kawar da hanyoyin zuwa ingantaccen amfani da fasaha.

Brian Berns shi ne Shugaba na Knoa Software
Brian Berns, Knoa Software, Shugaba

Brian Berns shine Shugaba na Knoa Software. Ya kasance tsohon soja masana'antar software tare da shekaru 20 na ƙwarewar zartarwa, gami da matsayin shugaban ƙasa a Ericom Software. Brian ya kuma riƙe matsayin Division VP a FICO da SVP na Arewacin Amurka a Brio Software (wanda Oracle ya samo). Bugu da kari, Brian ya kasance memba ne na wadanda suka samu nasarar kirkirar kayan aiki da dama ciki har da Certona da Proginet. Brian yana da BA daga Jami'ar Yeshiva, MS daga NYU, gami da karatu a NYU Stern School of Business MBA shirin, da kimiyyar kwamfuta a makarantar digiri na NYU Courant Institute of Mathematical Sciences.
 




Comments (0)

Leave a comment